Mambo vipi wanajamii! Leo nataka tujadili changamoto tunazokutana nazo kwenye online hustle zetu hapa Bongo. Mimi mwenyewe nimejikuta nikipambana na bundle linaisha haraka au umeme unakatika ghafla wakati na-deliver kazi, na hii inaweza kukatisha tamaa sana ukiwa unajaribu kutafuta hizo pesa za Kitanzania. Lakini najua wengi wetu bado tunasonga mbele na tunatafuta njia za kufanya kazi zetu za kuremote ziweze kulipa. Ninyi vipi, mna mikakati gani ya kukabiliana na hizi changamoto za intaneti na umeme, na mnakwepa vipi gharama za bando?
0 likes0 commentsin Online Jobs Tanzania
Join Online Jobs Tanzania on Teka
Join free to reply here, post your own, and earn from what you share.