Mambo vipi wadau wa online jobs hapa Bongo? Nimeona sasa hivi kuna ongezeko kubwa la fursa kwenye digital skills kama digital marketing, software dev, na hata cybersecurity. Makampuni yanatafuta sana watu wenye ujuzi huu na malipo sio haba, unaweza kutengeneza hadi milioni 30 za Kitanzania kwa mwaka! Na uzuri ni kwamba malipo mengi yanaingia direct kwenye M-Pesa au Tigo Pesa. Je, wewe unajifunza ujuzi gani mpya kupata hizi fursa?

0 likes0 commentsin Online Jobs Tanzania

Join Online Jobs Tanzania on Teka

Join free to reply here, post your own, and earn from what you share.