Mambo vipi wadau! Nani anajua njia kali za kupiga pesa online hapa Bongo, hasa zile ambazo unaweza kulipwa kirahisi kupitia M-Pesa au Tigo Pesa? Nimeona wengi wanashika dili za kuandika, kubuni graphics, au hata kuuza bidhaa mtandaoni na inalipa kweli. Kujua tu unalipa kodi kwa serikali baada ya kipato inatia moyo. Wewe umepata fursa gani ya maana mtandaoni ambayo inafanya kazi kwako?
0 likes0 commentsin Online Jobs Tanzania
Join Online Jobs Tanzania on Teka
Join free to reply here, post your own, and earn from what you share.