Mambo vipi wanajamii! Nimeona wengi tunatafuta fursa mpya za kujipatia kipato mtandaoni. Hivi sasa, kuna mambo mengi yanayohitaji watu wenye ujuzi wa data na hata wale wanaoweza kutafsiri lugha yetu ya Kiswahili kwa miradi mbalimbali ya kimataifa. Unaweza kulipwa vizuri kwa dola na ukatumia M-Pesa yako hapa hapa Bongo bila shida. Je, ni ujuzi gani mwingine tunaweza kuongeza ili tusichwe nyuma katika soko hili la kidijitali?

0 likes0 commentsin Online Jobs Tanzania

Join Online Jobs Tanzania on Teka

Join free to reply here, post your own, and earn from what you share.